TIẾNG NÓI CỦA NGÀNH VIỆT NAM HỌC
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Việt Nam học. Diễn đàn là nơi gặp gỡ của những tri thức về khoa học Việt Nam học và các lĩnh vực liên quan. Để sử dụng được hết tài nguyên của diễn đàn, vui lòng Đăng ký nếu bạn chưa có tài khoản trong diễn đàn hoặc Đăng nhập nếu bạn đã đăng ký tài khoản. Chúc quý vị và các bạn có những giờ phút hữu ích cùng diễn đàn.
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Việt Nam học. Diễn đàn là nơi gặp gỡ của những tri thức về khoa học Việt Nam học và các lĩnh vực liên quan. Để sử dụng được hết tài nguyên của diễn đàn, vui lòng Đăng ký nếu bạn chưa có tài khoản trong diễn đàn hoặc Đăng nhập nếu bạn đã đăng ký tài khoản. Chúc quý vị và các bạn có những giờ phút hữu ích cùng diễn đàn.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HTTP://VIETNAMHOC.THE-TALK.NET/

Trang ChínhTrang Chính  ViệtNamhọcViệtNamhọc  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

kì thi cao học vnh sắp tới sẽ diễn ra vào ngày nào?

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
hoangthieutruc
hoangthieutruc

kì thi cao học vnh sắp tới sẽ diễn ra vào ngày nào? Empty
Bài gửiTiêu đề: kì thi cao học vnh sắp tới sẽ diễn ra vào ngày nào?   kì thi cao học vnh sắp tới sẽ diễn ra vào ngày nào? EmptyTue Apr 26, 2011 2:35 pm

em ở huế,hơi xa xôi nên các bác trả lời dùm em để em chuẩn bị tinh thần ạ. cám ơn các bác nhiều
Cát Vàng
Super Moderator
Super Moderator
Cát Vàng

Bài gửiTiêu đề: Re: kì thi cao học vnh sắp tới sẽ diễn ra vào ngày nào?   kì thi cao học vnh sắp tới sẽ diễn ra vào ngày nào? EmptyWed May 11, 2011 5:00 pm

Chào bạn Hoangthientruc.
Bạn có thể lấy thông tin về việc thi cao học ngành Việt Nam học chính xác và đầy đủ nhất qua trang Web chính thức của Viện nhé.
http://www.ivides.edu.vn/Main.aspx
Từ bây giờ cho đến lúc thi cũng không còn nhiều thời gian nên bạn hãy cố gắng ôn Tiếng Anh cũng như năm chắc các kiến thức chuyên ngành nhé.
Chúc bạn thành công.
http://vn.myblog.yahoo.com/catvang2188/
thuhong
thuhong

Bài gửiTiêu đề: Re: kì thi cao học vnh sắp tới sẽ diễn ra vào ngày nào?   kì thi cao học vnh sắp tới sẽ diễn ra vào ngày nào? EmptyThu May 19, 2011 11:55 am

em muốn hỏi là: em học việt nam học của trường đại học khoa học đại học thái nguyên, ước mơ của em là học xong sẽ học tiếp cao học và thạc sĩ để làm giảng viên vậy em cần có những điều kiện gì ah và học như vậy thì có tốn nhiều tiền không ah.
Hoàng Hưng
Người sáng lập
Người sáng lập
Hoàng Hưng

Bài gửiTiêu đề: Re: kì thi cao học vnh sắp tới sẽ diễn ra vào ngày nào?   kì thi cao học vnh sắp tới sẽ diễn ra vào ngày nào? EmptyThu May 19, 2011 12:44 pm

thuhong đã viết:
em muốn hỏi là: em học việt nam học của trường đại học khoa học đại học thái nguyên, ước mơ của em là học xong sẽ học tiếp cao học và thạc sĩ để làm giảng viên vậy em cần có những điều kiện gì ah và học như vậy thì có tốn nhiều tiền không ah.
Tôi chưa cao học, nhưng theo tôi được biết thì điều kiện để dự thi cao học là bạn phải tốt nghiệp Đại học loại khá, nếu tốt nghiệp loại trung bình thì bạn phải đi làm khoảng 2 năm thì mới được dự thi. Và nếu bạn tốt nghiệp loại giỏi, cộng với tiếng Anh của bạn đạt loại khá trở lên thì bạn có thể được tuyển thẳng.
Cũng xin nhắc bạn rằng: học cao học xong bạn sẽ có tấm bằng thạc sĩ, chứ không phải như bạn nói ước mơ của bạn là học xong sẽ học tiếp CAO HỌC VÀ THẠC SĨ, 2 cái này là 1 bạn à.
Chúc bạn thành công!
http://www.vietnamhoc.catsboard.com
Xuân Hòa
Xuân Hòa

Bài gửiTiêu đề: Re: kì thi cao học vnh sắp tới sẽ diễn ra vào ngày nào?   kì thi cao học vnh sắp tới sẽ diễn ra vào ngày nào? EmptyThu Jul 28, 2011 9:25 am

Năm 2011: Kỳ thi cao học Việt Nam học do Viện Việt Nam học và khoa học phát triển tổ chức sẽ diễn ra và hai ngày: Ngày 16 và ngày 17 tháng 9 năm 2011.
Hiện tại trường có tổ chức ôn thi, bạn nào đến học thì đến phòng 202, nhà A, trường Đại học khoa học và xã hội nhân văn để đăng ký.Chúc các bạn tahnhf công...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: kì thi cao học vnh sắp tới sẽ diễn ra vào ngày nào?   kì thi cao học vnh sắp tới sẽ diễn ra vào ngày nào? Empty

kì thi cao học vnh sắp tới sẽ diễn ra vào ngày nào?
Trang 1 trong tổng số 1 trang