TIẾNG NÓI CỦA NGÀNH VIỆT NAM HỌC
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Việt Nam học. Diễn đàn là nơi gặp gỡ của những tri thức về khoa học Việt Nam học và các lĩnh vực liên quan. Để sử dụng được hết tài nguyên của diễn đàn, vui lòng Đăng ký nếu bạn chưa có tài khoản trong diễn đàn hoặc Đăng nhập nếu bạn đã đăng ký tài khoản. Chúc quý vị và các bạn có những giờ phút hữu ích cùng diễn đàn.
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Việt Nam học. Diễn đàn là nơi gặp gỡ của những tri thức về khoa học Việt Nam học và các lĩnh vực liên quan. Để sử dụng được hết tài nguyên của diễn đàn, vui lòng Đăng ký nếu bạn chưa có tài khoản trong diễn đàn hoặc Đăng nhập nếu bạn đã đăng ký tài khoản. Chúc quý vị và các bạn có những giờ phút hữu ích cùng diễn đàn.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HTTP://VIETNAMHOC.THE-TALK.NET/

Trang ChínhTrang Chính  ViệtNamhọcViệtNamhọc  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

tìm lớp học tiếng trung

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
hoitiengtrung
hoitiengtrung

tìm lớp học tiếng trung Empty
Bài gửiTiêu đề: tìm lớp học tiếng trung   tìm lớp học tiếng trung EmptyWed Sep 28, 2011 3:53 pm

Chào cả nhà,
Vào năm học em đang định học thêm tiếng Trung. Hà Nội nhiều trung tâm tiếng Trung quá, làm em chẳng biết nên chọn thế nào. Ai có kinh nghiệm về địa điểm học và tài liệu trên mạng hay sách vở gì hay thì tư vấn cho em với. Em ở gần trường Đại học Bách Khoa nên có trung tâm nào gần trường Bách Khoa thì tốt quá. Bác nào có ý định học tiếng Trung thì đăng ký với em luôn nhé. Đi học phải có bạn có bè mới có khí thế học tập. Em cảm ơn các bác.
Cát Vàng
Super Moderator
Super Moderator
Cát Vàng

tìm lớp học tiếng trung Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: tìm lớp học tiếng trung   tìm lớp học tiếng trung EmptyFri Oct 21, 2011 10:26 am

Bạn có thể vào web www.tiengtrung.vn để tìm lớp học phù hợp với bạn. Mình được biết đội ngũ giáo viên ở đây khá chuyên nghiệp. Chúc bạn Thành công!
http://vn.myblog.yahoo.com/catvang2188/

tìm lớp học tiếng trung
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Quang Trung - Nguyễn Huệ.
» Sơ lược về Văn minh Trung Hoa.
» Trung Quốc là quốc gia nghiên cứu Việt Nam học nhiều nhất