TIẾNG NÓI CỦA NGÀNH VIỆT NAM HỌC
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Việt Nam học. Diễn đàn là nơi gặp gỡ của những tri thức về khoa học Việt Nam học và các lĩnh vực liên quan. Để sử dụng được hết tài nguyên của diễn đàn, vui lòng Đăng ký nếu bạn chưa có tài khoản trong diễn đàn hoặc Đăng nhập nếu bạn đã đăng ký tài khoản. Chúc quý vị và các bạn có những giờ phút hữu ích cùng diễn đàn.
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Việt Nam học. Diễn đàn là nơi gặp gỡ của những tri thức về khoa học Việt Nam học và các lĩnh vực liên quan. Để sử dụng được hết tài nguyên của diễn đàn, vui lòng Đăng ký nếu bạn chưa có tài khoản trong diễn đàn hoặc Đăng nhập nếu bạn đã đăng ký tài khoản. Chúc quý vị và các bạn có những giờ phút hữu ích cùng diễn đàn.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HTTP://VIETNAMHOC.THE-TALK.NET/

Trang ChínhTrang Chính  ViệtNamhọcViệtNamhọc  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Mình Nên Tìm Tài Liệu Về Đèo Bình Đê & Biển Sa Huỳnh Ở Đâu ?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
taku_pasta
Member 1
Member 1
taku_pasta

Mình Nên Tìm Tài Liệu Về Đèo Bình Đê & Biển Sa Huỳnh Ở Đâu ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Mình Nên Tìm Tài Liệu Về Đèo Bình Đê & Biển Sa Huỳnh Ở Đâu ?   Mình Nên Tìm Tài Liệu Về Đèo Bình Đê & Biển Sa Huỳnh Ở Đâu ? EmptyWed Nov 16, 2011 9:27 pm

Trong chuyến đi thực tế sắp tới, mình được giao bài tập thuyết minh về đèo Bình Đê và biển Sa Huỳnh, nhưng hiện tại mình không tìm được những thông tin cần thiết. Có bạn nào biết nguồn tài liệu nào hay, chỉ giúp mình với. Mình xin cảm ơn thật nhiều !
Tiều Phu
Người sáng lập
Người sáng lập
Tiều Phu

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình Nên Tìm Tài Liệu Về Đèo Bình Đê & Biển Sa Huỳnh Ở Đâu ?   Mình Nên Tìm Tài Liệu Về Đèo Bình Đê & Biển Sa Huỳnh Ở Đâu ? EmptyMon Nov 21, 2011 4:37 pm

Nếu bạn được đi thực tế thì nơi tìm tài liệu tốt nhất chính là nơi bạn đến. Việc thu thập kiến thức và kĩ năng không chỉ dừng lại ở việc ngồi trước một đống sách và lang thang trên internet. Bạn nên phát huy khả năng quan sát và học hỏi, tập đánh giá khách quan, phân tích một vấn đề.
https://vietnamhoc.catsboard.com
Trai Làng Việt Nam
Member 5
Member 5
Trai Làng Việt Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình Nên Tìm Tài Liệu Về Đèo Bình Đê & Biển Sa Huỳnh Ở Đâu ?   Mình Nên Tìm Tài Liệu Về Đèo Bình Đê & Biển Sa Huỳnh Ở Đâu ? EmptyWed Nov 23, 2011 10:56 am

Mình thấy ý kiến của Hạ Trắng rất hay!
Không có tài liệu nào hay và thiết thực nhất là bạn đến trực tiếp nơi mà bạn đến và tìm hiểu về nơi đó còn các nguồn tài liệu trên internet thì mọi người đều biết thì khi bạn giới thiệu thì không có gì là đặc sắc và phong phú.
Bạn đi thực tế nhớ ghi chép nhưng gì mình cần nhé nó rất quan trọng trong quỹ tài liệu cũng như sự hiểu biết về nơi bạn đến!
Chúc bạn có chuyến đi thực tế vui vẻ! Laughing Laughing Laughing
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mình Nên Tìm Tài Liệu Về Đèo Bình Đê & Biển Sa Huỳnh Ở Đâu ?   Mình Nên Tìm Tài Liệu Về Đèo Bình Đê & Biển Sa Huỳnh Ở Đâu ? Empty

Mình Nên Tìm Tài Liệu Về Đèo Bình Đê & Biển Sa Huỳnh Ở Đâu ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang