TIẾNG NÓI CỦA NGÀNH VIỆT NAM HỌC
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Việt Nam học. Diễn đàn là nơi gặp gỡ của những tri thức về khoa học Việt Nam học và các lĩnh vực liên quan. Để sử dụng được hết tài nguyên của diễn đàn, vui lòng Đăng ký nếu bạn chưa có tài khoản trong diễn đàn hoặc Đăng nhập nếu bạn đã đăng ký tài khoản. Chúc quý vị và các bạn có những giờ phút hữu ích cùng diễn đàn.
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Việt Nam học. Diễn đàn là nơi gặp gỡ của những tri thức về khoa học Việt Nam học và các lĩnh vực liên quan. Để sử dụng được hết tài nguyên của diễn đàn, vui lòng Đăng ký nếu bạn chưa có tài khoản trong diễn đàn hoặc Đăng nhập nếu bạn đã đăng ký tài khoản. Chúc quý vị và các bạn có những giờ phút hữu ích cùng diễn đàn.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HTTP://VIETNAMHOC.THE-TALK.NET/

Trang ChínhTrang Chính  ViệtNamhọcViệtNamhọc  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Xin giúp về lễ hội ở Hội An

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
phuongcan
phuongcan

Xin giúp về lễ hội ở Hội An Empty
Bài gửiTiêu đề: Xin giúp về lễ hội ở Hội An   Xin giúp về lễ hội ở Hội An EmptyThu May 19, 2011 12:25 pm

anh chi oi! em chuan bi lam khoa luan tot nghiep nhung em khong biet phai bat dau cong viec nhu the nao ,nhat la trong viec tim tai lieu cho de tai minh dinh lam ,anh chi co the tu van giup em duoc khong a.Em dang hoc khoa viet nam hoc chuyen nganh van hoa du lich .Em dinh chon de tai ve le hoi o hoi an nhung tai lieu ve mang nay em co it qua .Anh chi giup em voi huhu .Neu duoc thi anh chi co the lien lac voi em qua dia chi nguyenthihaphuongha@gmail.com

Được sửa bởi Hạ Trắng ngày Thu May 19, 2011 12:32 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : le hoi o hoi an --> Sửa tiêu đề)
Tiều Phu
Người sáng lập
Người sáng lập
Tiều Phu

Xin giúp về lễ hội ở Hội An Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Xin giúp về lễ hội ở Hội An   Xin giúp về lễ hội ở Hội An EmptyThu May 19, 2011 12:31 pm

phuongcan đã viết:
anh chi oi! em chuan bi lam khoa luan tot nghiep nhung em khong biet phai bat dau cong viec nhu the nao ,nhat la trong viec tim tai lieu cho de tai minh dinh lam ,anh chi co the tu van giup em duoc khong a.Em dang hoc khoa viet nam hoc chuyen nganh van hoa du lich .Em dinh chon de tai ve le hoi o hoi an nhung tai lieu ve mang nay em co it qua .Anh chi giup em voi huhu .Neu duoc thi anh chi co the lien lac voi em qua dia chi nguyenthihaphuongha@gmail.com

Thứ nhất: Tôi đề nghị bạn dùng tiếng Việt chuẩn có dấu. Một sinh viên năm cuối đang làm khóa luận thì ko có lý do gì là không thể làm được việc nhỏ nhặt này.
Thứ hai: Đề nghị bạn khi post bài không nên dùng các tiêu đề (Title) không đúng bản chất bài viết như trên.
Thứ ba: đây là Box dành cho việc góp ý cho BQL diễn đàn và việc xây dựng diễn đàn. Các vấn đề về học thuật, bạn nên trao đổi trực tiếp trong các Box chuyên môn trong diễn đàn.
https://vietnamhoc.catsboard.com

Xin giúp về lễ hội ở Hội An
Trang 1 trong tổng số 1 trang