TIẾNG NÓI CỦA NGÀNH VIỆT NAM HỌC
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Việt Nam học. Diễn đàn là nơi gặp gỡ của những tri thức về khoa học Việt Nam học và các lĩnh vực liên quan. Để sử dụng được hết tài nguyên của diễn đàn, vui lòng Đăng ký nếu bạn chưa có tài khoản trong diễn đàn hoặc Đăng nhập nếu bạn đã đăng ký tài khoản. Chúc quý vị và các bạn có những giờ phút hữu ích cùng diễn đàn.
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Việt Nam học. Diễn đàn là nơi gặp gỡ của những tri thức về khoa học Việt Nam học và các lĩnh vực liên quan. Để sử dụng được hết tài nguyên của diễn đàn, vui lòng Đăng ký nếu bạn chưa có tài khoản trong diễn đàn hoặc Đăng nhập nếu bạn đã đăng ký tài khoản. Chúc quý vị và các bạn có những giờ phút hữu ích cùng diễn đàn.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HTTP://VIETNAMHOC.THE-TALK.NET/

Trang ChínhTrang Chính  ViệtNamhọcViệtNamhọc  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Gửi lời chào chân thành đến các anh chị!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
bichngan_do

Gửi lời chào chân thành đến các anh chị! Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi lời chào chân thành đến các anh chị!   Gửi lời chào chân thành đến các anh chị! EmptyWed Jun 29, 2011 9:28 am

em năm nay chỉ mới học lớp 12 thôi^^ nhưng em lại rất thích ngành Việt Nam học. Em rất muốn thi vào ngành Việt Nam học của trường Đại học KHXH và Nhân Văn TP HCM. Hi vọng em sẽ sớm thực hiện được ước mơ của mình để gia nhập vào diễn đàn của các anh chị!^^
Nếu thực sự em thực hiện được ước mơ của mình, thì mong các anh chị chỉ giáo thêm!^^
Hoàng Hưng
Người sáng lập
Người sáng lập
Hoàng Hưng

Gửi lời chào chân thành đến các anh chị! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi lời chào chân thành đến các anh chị!   Gửi lời chào chân thành đến các anh chị! EmptyWed Jun 29, 2011 2:17 pm

Thay mặt diễn đàn Việt Nam học, xin chào bạn!
Chúng tôi chúc bạn học tập thật tốt và chuẩn bị kĩ luỡng để thi đỗ kì thi tuyển sinh đại học, hoàn thành uớc mơ của mình.
Có điều gì cần trao đổi hay thắc mắc thì bạn hãy đến với diễn đàn nhé!
http://www.vietnamhoc.catsboard.com

Gửi lời chào chân thành đến các anh chị!
Trang 1 trong tổng số 1 trang